Pagsusuri ng Headway 2026

Paano namin sinubukan Headway

Ang Traders Union ay nagsuri ng mga pamilihang pinansyal sa loob ng mahigit 14 na taon, sinusuri ang mga broker batay sa 250+ transparent na pamantayan, kabilang ang seguridad, regulasyon, at mga kundisyon sa pangangalakal. Ang aming ekspertong koponan na binubuo ng mahigit 50 propesyonal ay regular na nag-a-update ng isang Watch List ng 500+ broker upang magbigay sa mga gumagamit ng mga insight na batay sa datos. Habang ang aming pananaliksik ay batay sa obhetibong datos, inirerekumenda namin na ang mga gumagamit ay magsagawa ng independiyenteng due diligence at kumonsulta sa opisyal na mga mapagkukunan ng regulasyon bago gumawa ng anumang desisyong pinansyal.

Alamin ang higit pa tungkol sa aming metodolohiya at patakaran sa editoryal.

Headway Mga Kalamangan at Kahinaan

  • Ang FSCA (The Financial Sector Conduct Authority) ang nagreregula sa kompanya sa South Africa.
  • Iba‘t ibang instrumento sa pangangalakal ang magagamit tulad ng Forex, mga indeks, mga enerhiya, mga cryptocurrency, at mga stock.
  • Ang mga kompetitibong spread ay nagsisimula sa 0 pips.
  • Mataas na leverage hanggang 1:1000.
  • Ang mga platform ng pangangalakal ng MT4 at MT5 ay makukuha sa mga bersyong desktop, web, at mobile.
  • Mga mapagkukunang pang-edukasyon, kabilang ang mga webinar, mga video ng pagsasanay, at mga gabay.
  • 24/7 na suporta sa kliyente.
  • Limitado ang regulasyon kumpara sa mas malalaking broker.
  • Maaaring magpataas ng mga panganib ang mataas na leverage.

Headway ay isang broker na pagmamay-ari ng JAROCEL PTY Ltd, isang kumpanyang nakarehistro sa South Africa. Nag-aalok ang broker ng tatlong uri ng account: Cent, Standard, at Pro. Sa minimum na deposito na $1 lamang, ang pagbubukas ng Cent account ay maa-access ng lahat. Sinusuportahan Headway ang sikat na MetaTrader 4 (MT4) at MetaTrader 5 (MT5) trading platforms, na nagbibigay sa mga trader ng iba‘t ibang tool at indicator. Ang broker ay kinokontrol ng Financial Sector Conduct Authority (FSCA) ng South Africa sa ilalim ng numero ng lisensya na 52108.

TU Eksperto na Pasya

Punong Opisyal ng Analytics

Headway ay isang maaasahan at matagal nang kilalang pagpipilian. Sinuri ko ang mga tampok nito, sinubukan ang mga serbisyo nito, at napag-alaman kong karaniwang positibo ang ulat ng mga mangangalakal. Nag-aalok ito ng matatag na pagganap, mapagkakatiwalaang pagpapatupad, at pangkalahatang solidong kalidad para sa araw-araw na pangangalakal.

Nagbibigay ang Headway ng access sa pangangalakal ng Forex, mga cryptocurrency, mga indeks, mga enerhiya, at mga stock CFD, na sumusuporta sa MetaTrader 4, MetaTrader 5, at isang proprietary platform sa desktop, web, at mga mobile device. Kinokontrol ng Financial Sector Conduct Authority sa South Africa, ang broker ay nag-aalok ng mga Cent, Standard, at Pro account, na may minimum na deposito mula $1, makikitid na spread simula sa 0 pips, at leverage hanggang 1:1000. Maaaring magpondo at mag-withdraw ang mga kliyente sa pamamagitan ng bank card, bank wire, Bitcoin, USDT, o Ethereum, at makikinabang sa mga materyales na pang-edukasyon at 24/7 na multilingual na suporta. May ilang mga disbentaha ang Headway. Kulang ito ng Tier-1 regulation at mga pondo para sa proteksyon ng mamumuhunan, hindi nag-aalok ng mga ECN account o micro lot, at may limitadong bilang ng asset kumpara sa mga pangunahing kakumpitensya. Ang pagtugon sa customer support ay mas mababa sa mga pamantayan ng industriya, at ang mga mobile app ay walang kasamang mga advanced na feature tulad ng two-factor authentication o mga alerto. Maaaring angkop ang Headway sa mga bihasang trader na naghahanap ng mataas na leverage na may mababang gastos sa pagpasok ngunit hindi gaanong mainam para sa mga nangangailangan ng Tier-1 safety o mga advanced na tool sa platform.

Top-5 Broker na Pinipili ng mga Trader

Plus500
Logo Plus500
Plus500
7.7 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.5 pips
OANDA
Logo OANDA
OANDA
6.7 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.1 pips
FOREX.com
Logo FOREX.com
FOREX.com
6.5 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.7 pips
IG Markets
Logo IG Markets
IG Markets
6.4 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.6 pips
Interactive Brokers
Logo Interactive Brokers
Interactive Brokers
6.9 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.2 pips

Headway Mga Review ng User

Iskor:
Ang administrasyon ng website ay hindi mananagot para sa katumpakan ng mga pagsusuri at walang teknikal na kakayahan upang suriin ang mga pagsusuri para sa katumpakan, gayundin upang matukoy kung ang mga may-akda ng mga pagsusuri ay talagang mga customer ng isang tiyak na kumpanya. Upang malaman pa kung paano kinakalkula ang User Satisfaction score at kung paano namin ginagamit ang Customer Satisfaction Score (CSAT) na metodolohiya, mangyaring basahin ang mga pamantayan ng pagsusuri.
6.4 /10
9 kabuuan
  • 5-star
    11%
  • 4-star
    11%
  • 3-star
    67%
  • 2-star
    11%
  • 1-star
    0%
261 pinili ng mga gumagamit ang broker na ito
pinili ng mga gumagamit ang broker na ito sa loob ng 3 buwan
Bambang Sugiarto
PRO
23 mga linggo nakaraan
ID
Kumpletuhin ang mga Tampok ng Headway ayon sa kagustuhan ng Mangangalakal

Wala naman

Fitur Headway Lengkap sesuai keinginan Trader

Tidak ada

Inirerekomenda ko ang Headway bilang pinakamahusay at pinaka-mapagkakatiwalaang broker, na may mga komprehensibong tampok tulad ng:
Mga uri ng Central, Standard, at Pro account
Nagsisimula ang mga deposito sa $1
May magagamit na swap-free trading
Mabilis na pagpapatupad ng server
0% proteksyon sa account
Ang Headway ay pinamamahalaan ng mga bihasang propesyonal.

Saya merekomendasikan Headway sebagai broker terbaik dan terpercaya, dengan fitur yang lengkap seperti:
Jenis akun Cenr-Standart-Pro
Deposit mulai $1
Tersedia Free Swap
Eksekusi server cepat
Perlindungan akun 0
Headway dikelola oleh orang-orang profesional yang telah berpengalaman.

  • Image
McKnight Bhengu
PRO
17 mga linggo nakaraan
ZA
Minimum na deposito na $1 na mainam para sa mga baguhan

Bagong broker pa rin

$1 Minimum deposit which is good for beginners

Still a new broker

Isa itong napakagandang broker para sa mga baguhan na walang gaanong kapital para magsimulang mag-trade. Mayroon din silang mga programa para maranasan mo ang pag-trade nang hindi isinasapanganib ang sarili mong kapital at panatilihin kang nakikipag-ugnayan sa kanilang mga paligsahan at kompetisyon.

This is a very good broker for beginners with not much capital to start trading, they also have programs for you to experience trading without risking your own capital and keep you engaged with their contest and competition.

ahmedkhan236
1 taon nakaraan

Ang Headway ay nagpapatakbo sa South Africa sa ilalim ng pangangasiwa ng Financial Sector Supervisory Authority (FSCA), ang lokal na regulator sa pananalapi na responsable sa pagtiyak ng transparency ng korporasyon at pagprotekta sa mga karapatan ng kliyente sa rehiyon. Gumaganap ito ng tungkulin sa pangangasiwa at hinihiling sa mga broker na sumunod sa ilang pamantayan.

Gayunpaman, sa aking palagay, ang regulasyon ng FSCA ay nananatiling limitado kumpara sa mas malalaki at kinikilalang internasyonal na mga organisasyon tulad ng FCA (UK) o CySEC (Cyprus). Hindi ito nangangahulugan na ang kumpanya ay hindi maaasahan, ngunit may ilang mga panganib na umiiral. Kaya nananatili akong kalmado, ngunit sinusubukan kong kontrolin ang halaga ng aking mga deposito at mahigpit na sinusunod ang mga pangkalahatang kondisyon.

Headway opère en Afrique du Sud sous le contrôle de la Financial Sector Supervisory Authority (FSCA), l'autorité de régulation financière locale qui veille à la transparence des entreprises et à la protection des droits des clients dans la région. Elle exerce une fonction de surveillance et exige des courtiers qu'ils respectent un certain nombre de normes.
Toutefois, à mon avis, la réglementation de l'ACSE reste limitée par rapport à des organisations plus importantes et internationalement reconnues telles que la FCA (Royaume-Uni) ou la CySEC (Chypre). Cela ne signifie pas que la société n'est pas fiable, mais il existe certains risques. Je reste donc serein, mais j'essaie de contrôler le montant de mes dépôts et de suivre de près les conditions générales.

  • Komisyon at bayarin

    Iskor:
    Sinusuri namin ang mga bayarin at spread ng mga broker sa pamamagitan ng pagtatasa sa mga gastos na nauugnay sa mga Standard at ECN/Raw spread na account, kabilang ang mga komisyon at spread. Bukod pa rito, isinasaalang-alang ng aming pagsusuri ang mga karagdagang bayarin tulad ng mga singil sa deposito/pag-withdraw at mga bayarin sa kawalan ng aktibidad. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa
    6 /10

    Ang mga trading at non-trading na komisyon ng Headway ay sinuri at binigyan ng rating bilang may Medium na bayarin, na may score sa bayarin na 6/10. Bukod dito, ang mga komisyong ito ay inihambing sa mga nangungunang dalawang kakumpitensya, OANDA at FOREX.com, upang maibigay ang pinaka-komprehensibong impormasyon.

    • Mababang bayarin sa Forex trading
    • Walang bayarin sa kawalan ng aktibidad
    • Walang bayarin sa deposito
    • Walang bayarin sa pag-withdraw
    • Walang ECN/Raw Spread na account

    Mga Bayarin sa Pag-trade at Spread

    Sa ibaba, sinuri at ikinumpara namin ang mga komisyon sa pag-trade ng Headway sa dalawang kakumpitensya. Nakatuon kami sa mga spread at iba pang bayarin sa transaksyon na direktang nauugnay sa pagsasagawa ng mga trade (hal. komisyon kada lot sa isang ECN account). Ang paghahambing na ito ay naglalayong magbigay ng malinaw na pag-unawa sa kahusayan ng gastos ng bawat broker.

    Karaniwang Spread ng Account

    Para sa mga Standard na account, ang mga komisyon ng Headway ay bahagi ng floating spread, na nag-iiba ayon sa kondisyon ng merkado. Ang mga karaniwang halaga ay ibinibigay, ngunit sa panahon ng mataas na volatility, ang spread ay maaaring lumampas sa mga ito.

    Headway Mga karaniwang spread
    Headway OANDA FOREX.com
    EUR/USD min, pips 0.4 0.1 0.7
    EUR/USD max, pips 1.2 0.5 1.2
    GPB/USD min, pips 0.3 0.1 0.9
    GPB/USD max, pips 1.3 0.5 1.4

    Sinusuportahan ba ng Headway ang RAW/ECN na mga account?

    Ayon sa aming natuklasan, ang Headway ay hindi nag-aalok ng RAW/ECN na mga account, na maaaring maging isang kawalan para sa transparency at liquidity. Gayunpaman, hindi nito ginagawang hindi kompetitibo ang broker. Isaalang-alang ang mga salik tulad ng antas ng spread, bilis ng pag-execute, regulasyon, kalidad ng suporta, at mga kasangkapan sa pag-trade kapag pumipili ng maaasahang broker.

    Mga Bayarin sa Hindi Pag-trade

    Nagsagawa kami ng detalyadong pagsusuri ng mga bayarin sa hindi pag-trade na nauugnay sa Headway. Ang pagsusuring ito ay nag-aalok ng komprehensibong pangkalahatang-ideya ng mga karagdagang gastos na maaaring makaapekto sa mga mangangalakal lampas sa regular na mga aktibidad sa pag-trade.

    Mga Bayarin sa Hindi Pag-trade ng Headway
    Headway OANDA FOREX.com
    Bayad sa Deposito, % Ang tinukoy na halaga ay hindi kasama ang posibleng mga bayarin mula sa mga sistema ng pagbabayad at mga bangko. 0 0 0
    Bayad sa Pag-withdraw, % Ang tinukoy na halaga ay hindi kasama ang posibleng mga bayarin mula sa mga sistema ng pagbabayad at mga bangko. 0 0 0
    Bayad sa Pag-withdraw, USD Ang tinukoy na halaga ay hindi kasama ang posibleng mga bayarin mula sa mga sistema ng pagbabayad at mga bangko. 0 0-15 0
    Bayad sa Kawalan ng Aktibidad ($, bawat buwan) 0 0 15
  • Ligtas ba ang Headway?

    Iskor:
    Sinusuri namin ang kaligtasan ng mga broker batay sa ilang pangunahing pamantayan. Ang pinakamataas na halaga ay inilalagay sa regulasyon, lalo na ang Tier 1 regulasyon, na tinitiyak ang pagsunod sa mahigpit na pamantayan na itinakda ng mga nangungunang awtoridad sa pananalapi tulad ng FCA sa UK, CFTC sa US, CySEc at BaFin (EU) o ASIC (Australia). Mataas din ang puntos para sa pakikilahok sa mga pondo ng proteksyon ng mamumuhunan, na nagpoprotekta sa mga pondo ng kliyente sakaling magkaroon ng pagkabangkarote ang broker. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa
    5.8 /10

    Headway ay may safety score na 5.8/10, na tumutugma sa isang Medium antas ng seguridad. Ang pinakaligtas na mga broker ay yaong may Tier-1 regulasyon, mahabang kasaysayan (mahigit 10 taon sa merkado), at pakikilahok sa mga scheme ng kompensasyon ng mamumuhunan.

    • Ay regulated
    • Proteksyon sa negatibong balanse
    • Hindi tier-1 na regulado
    • May karanasan ng mas mababa sa 8 taon
    Headway Mga Regulator at Proteksyon ng Mamumuhunan
    FSCA SAFSCA SA Buong Pangalan Financial Sector Conduct Authority ng South Africa Bansa ng regulasyon South Africa Pondo ng Proteksyon ng Mamumuhunan Walang tiyak na pondo Antas ng Regulasyon Tier-2
    Headway Mga Salik ng Seguridad
    Petsa ng Pagkakatatag -
    Proteksyon sa Negatibong Balanse
    Oo
    Pagpapatunay (KYC)
    Oo
  • Mga uri ng account

    Iskor:
    Sinusuri namin ang alok ng account ng isang broker sa pamamagitan ng pagsusuri sa saklaw at angkop ng mga available na uri ng account at kung gaano kaepektibo ang mga ito sa pagtugon sa iba't ibang profile at estratehiya ng mga trader. Saklaw ng aming pagtatasa ang pagkakaiba-iba ng mga opsyon sa account — kabilang ang Standard, ECN/Raw, Cent, Swap-Free (Islamic), at VIP accounts — pati na rin ang kakayahang umangkop ng mga kondisyon sa pangangalakal na ibinibigay. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa.
    6.6 /10

    Nagbibigay ang Headway ng mga sumusunod na opsyon sa account: Demo, Standard, Sentimo, Swap Free.

    Gayunpaman, ang Headway ay hindi nagbibigay ng ECN account na may direktang access sa merkado, na maaaring maging isang kakulangan para sa mga bihasang mangangalakal o scalper na naghahanap ng pinakamababang spread.

    • Standard account na may balanseng kundisyon sa pangangalakal
    • Mababang minimum na deposito
    • Demo account
    • Walang ECN/Raw spread account
    • Walang opsyon para sa VIP account
    Mga uri ng account ng Headway kumpara sa mga nangungunang kakumpitensya
    Headway Plus500 OANDA
    Standard
    Oo
    Oo
    Oo
    ECN/Raw spread
    Hindi
    Hindi
    Oo
    Demo
    Oo
    Oo
    Oo
    Sentimo
    Oo
    Hindi
    Hindi
    Micro
    Hindi
    Hindi
    Oo
    Swap Free
    Oo
    Hindi
    Oo
    VIP
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    Pinamamahalaan
    Hindi
    Hindi
    Hindi

    Mga kundisyon sa pangangalakal ng mga account ng Headway

    Ang bawat uri ng Headway account ay idinisenyo para sa pangangalakal ng iba‘t ibang uri ng asset. Lahat ng account ay may unlimited leverage, margin call na 30%, stop out na 0%, bilis ng pagpapatupad mula 0.16 segundo, at swap-free trading. Nag-iiba ang mga account ayon sa minimum na deposito, komisyon, limitasyon sa posisyon, at bilang ng mga magagamit na instrumento. Maaaring magbukas ang mga kliyente ng maraming account na may iba‘t ibang uri.

    Uri ng Account Paglalarawan
    Sentimo Ang minimum na deposito ay $1, kaya angkop ang account na ito para sa mga baguhang mangangalakal. Ang pera ng account ay USD. Ang kalakalan ay maaaring isagawa para sa 434 na asset. Ang mga spread ay nagsisimula sa 0.3 puntos, at walang komisyon bawat lot. Ang minimum na laki ng order ay 0.01 lot, at ang maximum ay 1,000 lot. Hanggang 300 posisyon ang maaaring buksan nang sabay-sabay.
    Pamantayan Isang klasikong trading account para sa mga mangangalakal na may anumang antas ng karanasan. Ang minimum na deposito ay $10. Kasama sa mga pera ng account ang USD, EUR, MYR, IDR, ZAR, JPY, THB, NGN, at BRL. Mayroong 434 na magagamit na instrumento sa pangangalakal. Ang mga spread ay nagsisimula sa 0.3 puntos na walang komisyon bawat lot. Ang minimum na laki ng order ay 0.01 lot at ang maximum ay 500 lot. Hanggang 1,000 posisyon ang maaaring buksan nang sabay-sabay.
    Propesyonal Isang account para sa mga propesyonal na mangangalakal. Ang minimum na deposito ay $100. Kasama sa mga pera ng account ang USD, EUR, IDR, JPY, THB, NGN, ZAR, BRL, at MYR. Ang pangangalakal ay maaaring isagawa para sa 476 na asset. Ang mga spread ay nagsisimula sa 0.0 puntos at ang komisyon ay $1.5 bawat lot para sa parehong pagbubukas at pagsasara ng mga kalakalan. Ang minimum na laki ng order ay 0.1 lot. Ang maximum na laki ng order at ang bilang ng mga bukas na posisyon ay walang limitasyon.
    Demo Isang account na inilaan para sa pagsasanay, pagsasanay, at pagsubok ng mga estratehiya sa pangangalakal nang walang panganib na mawalan ng totoong pera. Maaaring magbukas ang mga mangangalakal ng mga demo account sa parehong MT4 at MT5 upang makipagkalakalan gamit ang mga virtual na pondo.
  • Deposito at pag-withdraw

    Iskor:
    Sinusuri ng seksyong ito ang kahusayan, bilis, at abot-kayang halaga ng mga proseso ng transaksyon ng mga broker, na nakatuon sa mga magagamit na pamamaraan, pera, at bayarin. Para sa karagdagang detalye, mangyaring sumangguni sa aming metodolohiyang nakatuon sa datos
    6 /10

    Nakakuha ang Headway ng Medium na marka para sa kahusayan at kaginhawaan ng mga proseso ng deposito at pag-withdraw nito.

    Nagbibigay ang Headway ng makatwirang hanay ng mga opsyon sa deposito at pag-withdraw na may katamtamang bayarin, alinsunod sa mga pamantayan ng industriya.

    • Mababang minimum na kinakailangan sa pag-withdraw
    • Ang minimum na deposito ay mas mababa sa karaniwang antas ng industriya
    • Suportado ang USDT (Tether)
    • Available ang mga bank wire transfer
    • PayPal hindi suportado
    • Tanging pangunahing mga pera lamang ang magagamit
    • Limitadong kakayahang umangkop sa deposito at pag-withdraw, na nagreresulta sa mas mataas na gastos

    Ano ang mga opsyon sa pagdeposito at pag-withdraw ng Headway?

    Nagbibigay ang Headway ng pangunahing hanay ng mga opsyon sa pagdeposito at pag-withdraw, na sumasaklaw sa mga mahahalagang pamamaraan alinsunod sa mga pamantayan ng industriya. Ang set ng mga opsyon na ito ay sapat para sa karamihan ng mga mangangalakal, na may mga magagamit na pamamaraan Bank Card, Bank Wire, BTC, USDT, Ethereum.

    Mga Paraan ng Deposito at Pag-withdraw ng Headway kumpara sa mga Kakumpitensya
    Headway Plus500 OANDA
    Bank Wire
    Oo
    Oo
    Oo
    Bank card
    Oo
    Oo
    Oo
    PayPal
    Hindi
    Oo
    Oo
    Wise
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    BTC
    Oo
    Hindi
    Oo

    Ano ang mga pangunahing account na pera ng Headway?

    Ang malawak na pagpipilian ng mga pangunahing pera ng account ay nagpapababa ng pangangailangan para sa pagpapalit ng pera, na maaaring magpababa ng gastos sa transaksyon. Sinuportahan ng Headway ang mga sumusunod na pangunahing pera ng account: USD, EUR, JPY, IDR, THB, MYR, VND, PHP.

    Ano ang minimum na halaga ng deposito at pag-withdraw ng Headway?

    Ang minimum na deposito sa Headway ay $1, habang ang minimum na halaga ng pag-withdraw ay $10. Ang mga minimum na ito ay maaaring magbago depende sa napiling uri ng account at paraan ng pagbabayad. Para sa mga tiyak na detalye, mangyaring makipag-ugnayan sa support team ng Headway.

  • Mga Merkado at mga maipagpapalit na asset

    Iskor:
    Ang pagsusuri sa seksyong ito ay batay sa TU methodology at sumasalamin sa kabuuang bilang at iba't ibang uri ng maipagpapalit na asset na inaalok ng broker, kabilang ang mga pares ng pera sa Forex. Isinasaalang-alang din nito ang pagkakaroon ng mga kasangkapan para sa pasibong kita tulad ng mga PAMM account, copy trading, at mga katulad na serbisyo. Ang lahat ng impormasyon ay nakuha mula sa mga pampublikong mapagkukunan at maaaring magbago. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa.
    7.8 /10

    Nag-aalok ang Headway ng limitadong pagpipilian ng mga trading asset kumpara sa karaniwang merkado. Sinusuportahan ng platform ang kabuuang 330 asset, kabilang ang 70 mga pares sa Forex.

    • Crypto trading
    • Plataporma ng Copy trading
    • 70 suportadong mga pares ng pera
    • Walang ETFs
    • Hindi magagamit ang futures

    Mga suportadong merkado kumpara sa mga nangungunang kakumpitensya

    Ikinumpara namin ang saklaw ng mga asset at merkado na sinusuportahan ng Headway sa mga kakumpitensya nito, upang mas madali mong mahanap ang perpektong akma.

    Headway Plus500 OANDA
    Mga pares ng pera 70 60 68
    Kabuuang mga maaaring ipagpalit na asset Ang kabuuang mga maaaring ipagpalit na asset na nakalista ay kinabibilangan ng lahat ng magagamit na instrumento, kabilang ang CFDs. Dahil sa mga paghihigpit sa rehiyon, ang ilang CFDs ay maaaring hindi inaalok sa ilang mga bansa. Halimbawa, ang cryptocurrency CFDs ay ipinagbabawal sa UK, at ang U.S. ay may mga paghihigpit sa CFDs. 330 2800 129
    Mga stock
    Oo
    Oo
    Oo
    Mga kalakal na futures
    Oo
    Oo
    Oo
    Crypto Ang cryptocurrency CFDs ay pinaghihigpitan o ipinagbabawal sa ilang mga rehiyon dahil sa mga limitasyon sa regulasyon. Kasama rito ang United Kingdom, China, Egypt, United States, at Canada.
    Oo
    Oo
    Oo
    Mga indeks ng stock
    Oo
    Oo
    Oo
    Mga opsyon
    Hindi
    Oo
    Hindi

    Mga opsyon sa pamumuhunan

    Sinuri rin namin ang mga trading asset at produktong inaalok ng Headway para sa mga baguhang mangangalakal at mamumuhunan na mas gustong hindi makisali sa aktibong pangangalakal.

    Headway Plus500 OANDA
    Mga bono
    Hindi
    Hindi
    Oo
    ETFs
    Hindi
    Oo
    Hindi
    Copy trading
    Oo
    Hindi
    Oo
    PAMM investing
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    Pinamamahalaang mga account
    Hindi
    Hindi
    Hindi
  • Pagbubukas ng Trading Account

    Iskor:
    Sinuri namin ang Pagbubukas ng Trading Account sa Headway sa pamamagitan ng pagsubok sa proseso ng pagpaparehistro sa totoong mga kondisyon, kabilang ang pagbubukas ng account at pagpopondo nito gamit ang pinakamababang kinakailangang deposito (ngunit hindi bababa sa 0). Isinasaalang-alang ng aming pagsusuri kung ang onboarding ay ganap na online, ang karaniwang oras ng pagpaparehistro, ang bilis ng KYC na beripikasyon, at kung gaano kabilis ma-activate ng mga trader ang kanilang mga account. Alamin ang mga pamantayan ng pagsusuri.
    9 /10

    Matagumpay kaming nakapagrehistro ng account sa Headway sa loob ng 10 minuto. Ang KYC na beripikasyon ay natapos sa loob ng 2 mga araw ng negosyo. Ang pinakamababang halaga ng deposito sa Headway ay $1. Ito ay isa sa mga pinaka-accessible at walang abalang proseso ng onboarding sa merkado.

    • Mababang kinakailangang minimum na deposito
    • Ganap na online na proseso ng pagbubukas ng account
    • Mabilis na oras ng pagpaparehistro (hanggang 15 minuto)
    • Maaaring mangailangan ng karagdagang oras ang pag-apruba ng account depende sa mga dokumentong isinumite.
    Pagbubukas ng account ng Headway
    Headway Plus500 OANDA
    Online na Pagpaparehistro
    Oo
    Oo
    Oo
    Minimum na deposito $1 $100 $0
    Mandatory KYC
    Oo
    Oo
    Oo
    Registration time (min) 10 10
    KYC na oras (araw) 2 3 3

    Available ba ang Headway sa aking bansa?

    Kung ikaw ay mamamayan ng United States, tinatanggap ng broker ang mga kliyente mula sa iyong bansa.

    Pakitandaan na maaaring magbago ang availability dahil sa mga regulasyong kinakailangan, kaya inirerekomenda naming kumpirmahin ito mismo sa broker para sa pinaka-tumpak at pinakabagong impormasyon.

    Mga detalye ng pagbubukas ng account

    Para magbukas ng live trading account sa Headway , kailangan mo munang gumawa ng user account sa kanilang website. Ito ay isang simpleng proseso na maaaring gawin online sa pamamagitan ng pagsunod sa mga hakbang na ito:

    • Piliin ang uri ng account na nababagay sa iyong mga layunin at estratehiya sa pamumuhunan, pagkatapos ay i-click ang button para buksan ito.
    • Ibigay ang iyong personal na impormasyon sa form ng pagpaparehistro ng account at magtakda ng password para sa iyong unang pag-login. Inirerekomenda na palitan ang iyong password kada tatlong buwan.
    • Mag-upload ng mga dokumentong nagpapatunay ng iyong pagkakakilanlan at tirahan.
  • Mga plataporma at kasangkapan sa pangangalakal

    Iskor:
    Sinusuri ng seksyong ito ang kalidad at iba't ibang plataporma sa pangangalakal na inaalok ng broker. Isinasaalang-alang nito ang mga suportadong plataporma, pangunahing tampok, pagkakatugma ng aparato, at ang pagkakaroon ng mga kasangkapan para sa awtomasyon, pagsusuri, at iba't ibang istilo ng pangangalakal. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa.
    6.3 /10

    Headway ay nakatanggap ng iskor na 6.3/10, na sumasalamin sa karaniwang alok sa mga plataporma at kasangkapan sa pangangalakal. Ang broker ay sumasaklaw sa mahahalagang pag-andar ngunit maaaring kulang sa ilang mga advanced na tampok o pagkakaiba-iba ng plataporma kumpara sa mga nangungunang kakumpitensya.

    • MetaTrader ay magagamit
    • Proprietary na plataporma na may natatanging mga tampok
    • Pinapayagan ang trading bots (EAs)
    • Isang-click na trading
    • Ang Strategy (EA) Builder ay hindi magagamit
    • Walang access sa cTrader at ang mga advanced na kasangkapan nito.
    • Walang access sa Libreng VPS

    Mga suportadong trading platform

    Sinusuportahan ng Headway ang mga sumusunod na trading platform: MT4, MT5, Proprietary platform. Ang pagpipiliang ito ay sumasaklaw sa mga pangunahing pangangailangan ng karamihan sa mga retail trader. Inihambing din namin ang pagkakaroon ng platform ng Headway sa mga nangungunang kakumpitensya upang masuri ang kamag-anak na posisyon nito sa merkado.

    Headway Plus500 OANDA
    MT4
    Oo
    Hindi
    Oo
    MT5
    Oo
    Hindi
    Oo
    cTrader
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    TradingView
    Hindi
    Oo
    Oo
    Propriyetaryong plataporma
    Oo
    Oo
    Oo
    NinjaTrader
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    WebTrader
    Hindi
    Oo
    Oo

    Mga pangunahing tampok ng trading platform ni Headway

    Sinuri rin namin kung nag-aalok si Headway ng mahahalagang tampok sa trading na nagpapahusay sa karanasan ng gumagamit, umaangkop sa iba't ibang istilo ng trading, at nagpapabuti sa kabuuang pag-andar.

    Mga suportadong tampok
    2FA
    Hindi
    Mga alerto
    Oo
    Mga trading bot (EAs)
    Oo
    One-click trading
    Oo
    Scalping
    Oo
    Mga suportadong indicator
    Hindi
    Mga maaaring i-trade na asset 330

    Karagdagang mga kasangkapan sa pangangalakal

    Nag-aalok ang Headway ng ilang karagdagang tampok na idinisenyo upang mapahusay ang karanasan sa pangangalakal. Ang mga kasangkapang ito ay nagbibigay ng mas mataas na automation, naghahatid ng mga advanced na pananaw sa merkado, at tumutulong sa pagpapabuti ng pagpapatupad ng kalakalan.

    Mga kasangkapan sa pangangalakal ng Headway kumpara sa mga kakumpitensya
    Headway Plus500 OANDA
    Trading Central Ang Trading Central ay isang nangungunang tagapagbigay ng pananaliksik sa pamumuhunan at komentaryo sa pamilihan ng pananalapi. Ang pagsasama sa Trading Central ay nag-aalok sa mga mangangalakal ng mga advanced na analytics, mga signal ng kalakalan, at mga pananaw ng eksperto sa merkado, na tumutulong sa mas may kaalamang paggawa ng desisyon.
    Hindi
    Hindi
    Hindi
    API
    Hindi
    Hindi
    Oo
    Libreng VPS
    Hindi
    Hindi
    Oo
    Strategy (EA) tagabuo Ang isang Strategy o EA builder ay isang kasangkapan na nagpapahintulot sa mga mangangalakal na lumikha at subukan ang kanilang sariling mga automated na estratehiya sa pangangalakal nang hindi nangangailangan ng mga kasanayan sa pagprograma.
    Hindi
    Hindi
    Oo
    Autochartist Ang Autochartist ay isang kasangkapan sa pag-scan ng merkado na tumutukoy sa mga pagkakataon sa pangangalakal sa pamamagitan ng pagsusuri ng mga pattern ng tsart at mga pangunahing antas ng presyo.
    Hindi
    Hindi
    Oo
  • Mga mobile app

    Iskor:
    Ang seksyong ito ay sumusuri sa kalidad at functionality ng mga mobile trading app ng broker. Isinasaalang-alang nito ang mga rating ng app, bilang ng mga pag-download, mga tampok ng platform tulad ng two-factor authentication (2FA), mga alerto sa mobile, at mga teknikal na tagapagpahiwatig, na tinitiyak na ang mga mangangalakal ay maaaring pamahalaan ang mga posisyon at subaybayan ang mga merkado nang epektibo mula sa kanilang mga smartphone. Alamin ang mga pamantayan sa pagtatasa.
    6 /10

    Sinusuportahan ng Headway ang mobile trading, nag-aalok ng mga dedikadong app para sa parehong iOS at Android. Nakatanggap ang Headway ng iskor na 6/10 sa seksyong ito, na nagpapahiwatig ng karaniwang katanggap-tanggap na karanasan sa mobile trading.

    • Malakas na mga rating ng gumagamit ng Android, kasalukuyang nasa 4.4/5
    • Solidong feedback ng user ng iOS, na may rating na 4.1/5
    • Hindi sinusuportahan ang Mobile 2FA
    • Hindi sinusuportahan ang mga indicator

    Ikinumpara namin ang Headway sa dalawang nangungunang kakumpitensya sa pamamagitan ng mga pag-download sa mobile, mga rating ng app, suporta sa 2FA, mga indicator, at mga alerto sa trading.

    Headway Plus500 OANDA
    Kabuuang pag-download Ang parameter na ito ay sumasalamin sa pinagsamang bilang ng mga pag-install mula sa parehong Apple App Store at Google Play. Nagsisilbi itong tinatayang tagapagpahiwatig ng kasikatan ng mobile trading app ng broker at pag-aampon ng gumagamit sa mga platform. 500,000 10,000,000 1,000,000
    Iskor ng App Store Ang mga iskor ng app store ay sumasalamin sa average na rating ng gumagamit ng mga mobile application ng broker sa Apple App Store at Google Play. Ang mga rating na ito ay nagpapahiwatig ng kasiyahan ng gumagamit batay sa mga pamantayan tulad ng kakayahang magamit, katatagan, pagganap, at pangkalahatang karanasan. 4.1 4.7 4.8
    Iskor ng Google Play 4.4 4.4 3.4
    Mob. 2FA
    Hindi
    Oo
    Oo
    Mob. Mga Indicator
    Oo
    Oo
    Mga Alerto sa Mob.
    Hindi
    Oo
    Oo
  • Suporta sa Customer

    Iskor:
    Sinuri namin ang Customer Support sa Headway sa pamamagitan ng pagbubukas ng totoong account na may minimum na kinakailangang deposito (hindi bababa sa 0) at pakikipag-ugnayan sa suporta upang sukatin ang bilis ng tugon sa aktwal na kundisyon. Isinasaalang-alang ng aming pagsusuri ang mga channel ng pakikipag-ugnayan, bilis ng tugon, suporta sa iba't ibang wika, at oras ng pagkakaroon. Alamin ang mga pamantayan ng pagsusuri
    3.2 /10

    Ang customer support ng broker ay nagpapakita ng kapansin-pansing kahinaan sa bilis ng pagtugon o kalidad ng komunikasyon. Karaniwan ang pagkaantala sa mga sagot, at maaaring kailanganin ang paulit-ulit na pakikipag-ugnayan para maresolba ang isyu.

    Sa pagsubok ng TU, ang bilis ng tugon ay mas mababa kaysa inaasahan, at limitado ang lalim ng tulong. Ang mga trader na umaasa nang husto sa suporta ay maaaring makaranas ng abala.

    Impormasyon

    Nagbibigay Headway ng suporta sa kliyente 24/7. Hindi lamang ito makukuha tuwing mga pista opisyal.

    • Ang suporta ay makukuha sa ilang wika
    • Nag-aalok ang kompanya ng call center
    • Maaaring limitado ang online na suporta
    • Ang opisina ng kompanya ay maaaring bisitahin lamang sa pamamagitan ng appointment

    Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng komunikasyon upang makakuha ng tulong mula sa mga tagapamahala Headway :

    • Hotline.
    • I-email.
    • Pormularyo ng puna.
    • Pagbisita sa opisina.

    Tinutulungan Headway ang parehong mga kliyente at mamumuhunan na walang aktibong account.

    Mga Kontak
    Regulasyon FSCA
    Opisyal na site https://hw.site
    Mga Kontak support@headway.com +44 203 150 1111

Pinakamahusay na Headway na Alternatibo

Plus500
Logo Plus500
Plus500
7.7 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.5 pips
OANDA
Logo OANDA
OANDA
6.7 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.1 pips
FOREX.com
Logo FOREX.com
FOREX.com
6.5 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.7 pips
IG Markets
Logo IG Markets
IG Markets
6.4 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.6 pips
Interactive Brokers
Logo Interactive Brokers
Interactive Brokers
6.9 /10
Regulasyon Tier-1
EUR/USD 0.2 pips

Mga FAQ

Paano sinusuri ng mga review ang regulasyon at pangkalahatang antas ng kaligtasan ng Headway?

Ang Headway ay may safety score na 5.8/10, na tumutugma sa Medium na antas ng seguridad sa pagsusuring ito. Ito ay regulated ng Financial Sector Conduct Authority of South Africa (FSCA SA), nag-aalok ng negative balance protection at KYC verification, ngunit hindi ito Tier-1 regulated at may track record na mas mababa sa 8 taon, at ang pagkakaroon ng investor compensation fund ay hindi tinukoy sa seksyon.

Ano ang sinasabi ng mga review tungkol sa trading commissions at non-trading fees sa Headway?

Ayon sa pagsusuring ito, ang pangkalahatang antas ng bayarin sa Headway ay na-rate bilang Medium, na may fees score na 6/10. Kilala ang broker sa mababang Forex trading fees at kawalan ng inactivity, deposit, at withdrawal fees, ngunit hindi ito nagbibigay ng ECN/Raw Spread account, at lahat ng trading costs sa Standard account ay kasama sa floating spreads na maaaring lumawak sa panahon ng volatile market conditions.

Anong mga uri ng trading account at pangunahing kondisyon ang available sa Headway?

Nag-aalok ang Headway ng Demo, Cent, Standard, Pro, at Swap Free accounts, lahat ay may unlimited leverage, 30% margin call, 0% stop out, at execution speeds mula 0.16 segundo. Ang minimum deposits ay mula $1 sa Cent account hanggang $100 sa Pro account, ang spreads ay nagsisimula sa 0.3 points sa Cent at Standard at mula 0.0 points sa Pro, at hindi nagbibigay ang broker ng ECN/Raw spread, Micro, VIP, o managed accounts.

Anong mga merkado at instrumento ang maaaring ma-access ng mga trader sa Headway, ayon sa review?

Ayon sa review, sinusuportahan ng Headway ang 330 tradable assets sa kabuuan, kabilang ang 70 currency pairs, pati na rin ang stocks, commodity futures, cryptocurrencies, at stock indices, ngunit hindi options. Binanggit din na hindi available ang bonds, ETFs, PAMM investing, at managed accounts, habang mayroong copy trading option.

Paano inilalarawan ng mga review ang proseso ng pagbubukas ng account at verification sa Headway?

Ipinapakita ng review na ang pagbubukas ng account sa Headway ay ganap na online, na tumatagal ng humigit-kumulang 10 minuto ang pagpaparehistro at karaniwang natatapos ang KYC verification sa loob ng 2 business days. Ang minimum deposit ay $1, at habang ang proseso ay inilarawan bilang madaling ma-access at medyo mabilis, binanggit na maaaring kailanganin ng karagdagang oras para sa pag-apruba ng account depende sa mga dokumentong isinumite.

Mga artikulong maaaring makatulong sa iyo

Pangkat ng editoryal

  • May-akda
    Oleg Tkachenko
    Editor sa Departamento ng Cryptocurrency & Blockchain
  • Tagasuri ng katotohanan
    Mirjan Hipolito
    Cryptocurrency at eksperto sa stock
Nangungunang 5 kumpanya para sa iyo
United States
United States
  • Afghanistan Afghanistan
  • Albania Albania
  • Alemanya Alemanya
  • Algeria Algeria
  • Angola Angola
  • Argentina Argentina
  • Armenia Armenia
  • Australia Australia
  • Austria Austria
  • Azerbaijan Azerbaijan
  • Bahamas Bahamas
  • Bahrain Bahrain
  • Bangladesh Bangladesh
  • Belarus Belarus
  • Belgium Belgium
  • Bolivia, plurinational state of Bolivia, plurinational state of
  • Botswana Botswana
  • Brazil Brazil
  • Brunei Brunei
  • Bulgaria Bulgaria
  • Burma Burma
  • Cambodia Cambodia
  • Cameroon Cameroon
  • Canada Canada
  • Chile Chile
  • Colombia Colombia
  • Congo Congo
  • Congo, Democratic Republic of the Congo, Democratic Republic of the
  • Costa Rica Costa Rica
  • Cote d'Ivoire Cote d'Ivoire
  • Croatia Croatia
  • Cuba Cuba
  • Cyprus Cyprus
  • Czech Republic Czech Republic
  • Denmark Denmark
  • Ecuador Ecuador
  • Ehipto Ehipto
  • El Salvador El Salvador
  • Espanya Espanya
  • Estonia Estonia
  • Eswatini Eswatini
  • Ethiopia Ethiopia
  • Finland Finland
  • Georgia Georgia
  • Ghana Ghana
  • Gresya Gresya
  • Haiti Haiti
  • Hong Kong Hong Kong
  • Hungary Hungary
  • India India
  • Indonesia Indonesia
  • Iran, Islamikong republika Iran, Islamikong republika
  • Iraq Iraq
  • Ireland Ireland
  • Israel Israel
  • Italya Italya
  • Jamaica Jamaica
  • Japan Japan
  • Jordan Jordan
  • Kazakhstan Kazakhstan
  • Kenya Kenya
  • Korea Korea
  • Kuwait Kuwait
  • Kyrgyzstan Kyrgyzstan
  • Laos Laos
  • Latvia Latvia
  • Lebanon Lebanon
  • Lesotho Lesotho
  • Libyan Arab Jamahiriya Libyan Arab Jamahiriya
  • Lithuania Lithuania
  • Luxembourg Luxembourg
  • Macedonia Macedonia
  • Madagascar Madagascar
  • Malaysia Malaysia
  • Malta Malta
  • Mauritius Mauritius
  • Mexico Mexico
  • Moldova Moldova
  • Mongolia Mongolia
  • Montenegro Montenegro
  • Morocco Morocco
  • Mozambique Mozambique
  • Namibia Namibia
  • Nepal Nepal
  • Netherlands Netherlands
  • New Zealand New Zealand
  • Nigeria Nigeria
  • Norway Norway
  • Oman Oman
  • Pakistan Pakistan
  • Palestine Palestine
  • Panama Panama
  • Papua New Guinea Papua New Guinea
  • Paraguay Paraguay
  • Peru Peru
  • Pilipinas Pilipinas
  • Poland Poland
  • Portugal Portugal
  • Pransya Pransya
  • Puerto Rico Puerto Rico
  • Qatar Qatar
  • Republika ng Arabo ng Syria Republika ng Arabo ng Syria
  • Republika ng Dominikano Republika ng Dominikano
  • Reunion Reunion
  • Romania Romania
  • Rwanda Rwanda
  • Saudi Arabia Saudi Arabia
  • Serbia Serbia
  • Singapore Singapore
  • Slovakia Slovakia
  • Slovenia Slovenia
  • Somalia Somalia
  • South Africa South Africa
  • Sri Lanka Sri Lanka
  • Sweden Sweden
  • Switzerland Switzerland
  • Taiwan Taiwan
  • Tajikistan Tajikistan
  • Tanzania, United Republic Of Tanzania, United Republic Of
  • Thailand Thailand
  • Trinidad at Tobago Trinidad at Tobago
  • Tsina Tsina
  • Tunisia Tunisia
  • Turkey Turkey
  • UAE UAE
  • Uganda Uganda
  • Ukraine Ukraine
  • United Kingdom United Kingdom
  • United States United States
  • Uruguay Uruguay
  • Uzbekistan Uzbekistan
  • Venezuela Venezuela
  • Vietnam Vietnam
  • Yemen Yemen
  • Zambia Zambia
  • Zimbabwe Zimbabwe
  • Forex
  • Crypto
Talaan ng Nilalaman
Sa broker
Ang iyong kapital ay nasa panganib.